Khóa kinh thánh mỗi thứ hai 7 p.m. & THỨ TƯ 8 P.M.
Cha Giám Đốc Giới Thiệu về Khóa Kinh ThánhHỌC HỎI – SUY NIỆM - CHIA SẺ
TIN MỪNG CHÚA NHẬT
Kính mời toàn thể cộng đồng dân Chúa cùng đến tham dự các buổi học hỏi – suy niệm – chia sẻ Tin Mừng. Đây là cơ hội thuận tiện để chúng ta sống Lời Chúa, vì "Lời Chúa là ngọn đèn soi cho con bước, là ánh sáng chỉ đường con đi." (Tv 119, 105). Thời gian học: mỗi tối Thứ Hai, từ 7 giờ đến 9 giờ tối, tại Trung Tâm Công Giáo; và chia sẻ đào sâu Kinh Thánh vào tối Thứ Tư, từ 8 giờ đến 9 giờ tối trên mạng Zoom. Điều kiện tham dự là có cuốn Thánh Kinh Tân và Cựu Ươc. Xin Thiên Chúa chúc lành cho quý vị. Hân hạnh kính mời,
LM Joseph Nguyễn Thái.